- Thông số sản phẩmChi tiết sản phẩmThành phần chínhHướng dẫn sử dụngĐánh giáHỏi đápTư vấn
Tên sản phẩm | Thuốc giảm đau Panadol Actifast |
Thương hiệu | Thái Lan |
Thành phần | Paracetamol: 500 mg |
Công dụng | Giảm đau, hạ sốt |
Nơi sản xuất | Thái Lan |
Quy cách | 1 vỉ 10 viên |
Mã vạch/ mã FDA | 8851007200151 |
Bảo quản | Nơi thoáng mát |
Các lưu ý | Đọc kỹ hướng dẫn trước khi dùng |
Nhà bán lẻ | Hàng Thái Chính Hãng |
Địa chỉ bán lẻ | 215/45 Nguyễn Xí, P.13, Bình Thạnh, TP.HCM |
THUỐC GIẢM ĐAU PANADOL THAILAND ACTIFAST
Panadol ThaiLand Actifast với công thức mới nhất giúp việc hấp thụ vào cơ thể nhanh hơn Panadol thông thường và viên nén Paracetamol tiêu chuẩn. Đây là sản phẩm điều trị tại nhà phổ biến nhất, có thể thực hiện một cách đơn giản nhưng lại rất an toàn trong việc giảm đau và hạ sốt.
Công dụng thuốc giảm đau Panadol Thailand
Thuốc giảm đau Panadol Thailand Actifast mang lại hiệu quả giảm đau tức thì khi sử dụng.
- Nổi bật với những công dụng sau:
- Dùng để ngăn ngừa nhiều cơn đau khác nhau như đau đầu, đau khớp, đau răng,…
- Hạ sốt nhanh chóng.
- Không kích ứng đến dạ dày nên bạn có thể uống bất cứ khi nào bạn bị đau, kể cả trước và sau ăn.
- Với tính an toàn cho sức khoẻ và dễ dàng sử dụng, bạn có thể sử dụng Panadol màu trắng chung với các loại thuốc khác hoặc uống riêng lẻ.
Thành phần Panadol ThaiLand Actifast
- Hoạt chất: Mỗi viên chứa Paracetamol 500 mg
- Ngoài ra còn chứa các thành phần: Natri Bicarbonat, Pregelatinised, Povidone, Tinh bột ngô, Kali Sorbate, (E202), Microcrystalline Cellulose, Magnesium Stearate, Carnauba Wax, Titanium Dioxide (E171), Polydextrose, Hypromellose, Glycerol Triacetate, Polyethylene Glycol.
>> Xem thêm: Thuốc say xe Thái Lan Dimenhydrinat
Hướng dẫn sử dụng thuốc giảm đau Panadol Thái Lan
Dùng từ 1-2 viên với nửa ly nước (100ml), cứ 4 giờ uống một lần (nếu cần).
Khuyến cáo:
- Không uống quá 8 viên trong 24 giờ.
- Không sử dụng thường xuyên dưới 4 giờ một lần.
- Không sử dụng cho trẻ em dưới 12 tuổi.
Lưu ý khi sử dụng Panadol màu trắng
- Thuốc giảm đau Panadol ThaiLand Actifast là một loại thuốc tác động trực tiếp đến cơ thể.
- Nếu có bệnh lý hay đang dùng bất kỳ loại thuốc, liệu pháp bổ sung khác hoặc các triệu chứng vẫn không hết thì hãy gặp bác sĩ hoặc dược sĩ tham khảo ý kiến.
- Tham khảo lời khuyên từ bác sĩ trước khi sử dụng nếu đang cho con bú, đang mang thai, dự định có thai hoặc bị dị ứng.
- Không sử dụng khi thuốc hết hạn.
- Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng mặt trời và nhiệt độ cao.
>> Xem thêm: Siro ho hiệu con báo Brown Mixture Leopard Brand
Mua thuốc giảm đau Panadol Thái Lan chính hãng tại Hàng Thái Chính Hãng
Tại Hàng Thái Chính Hãng, chúng tôi tự hào là địa chỉ tin cậy cung cấp thuốc giảm đau Panadol từ Thái Lan. Đối với những ai đang tìm kiếm một giải pháp hỗ trợ sức khỏe chất lượng, sản phẩm của chúng tôi là lựa chọn lý tưởng.
Khi mua sản phẩm tại Hàng Thái Chính Hãng, chúng tôi cam kết:
- 100% sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ đầy nhập khẩu.
- Hỗ trợ giao hàng toàn quốc.
- Mức giá sản phẩm ưu đãi tốt nhất thị trường.
- Chính sách hậu mãi tốt.
Đặc biệt, Hàng Thái Chính Hãng mang đến khách hàng những sản phẩm này không chỉ giúp hỗ trợ điều trị các tình trạng sức khỏe cụ thể mà còn góp phần nâng cao đề kháng, giải độc cơ thể, làm đẹp da, kéo dài tuổi thọ,…
Khám phá ngay hôm nay tại “Hàng Thái Chính Hãng” để tận hưởng những ưu đãi không thể bỏ lỡ. Đối với mọi thắc mắc hoặc yêu cầu thông tin chi tiết về sản phẩm và cách thức mua hàng, hãy liên hệ với chúng tôi. Chúng tôi luôn sẵn lòng hỗ trợ và mang đến cho quý khách trải nghiệm mua sắm tuyệt vời nhất.
Chúng tôi muốn giúp bạn
An tâm hơn khi mua sản phẩm
ĐẶT HÀNG NHANH GIAO HÀNG NGAY

Thuốc giảm đau Panadol Actifast ThaiLand 10 viên
65.000đ
0 Rất hài lòng
0 Hài lòng
0 Bình thường
0 Không hài lòng
0 Rất tệ
Mọi người đang chờ bình luận đầu tiên của bạn đấy!